Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Bài gửi sau cùng keke
Bài gửingười gửithời gian
[�] đạo làm con Thu Jan 16, 2014 2:00 pm
[�] [TAB] Chuyến tàu hoàng hôn - harmonica Mon Sep 17, 2012 6:44 pm
[�] [Track] Em - t4ka ft PK76 n TL23 Sun Sep 16, 2012 8:15 pm
[�] Đất Sài Thành -tl23 Sat Sep 15, 2012 1:03 pm
[�] Giáng Sinh Yêu Thương - PK;TL23;MJ;T4ka Sat Dec 17, 2011 9:28 am
[�] Thiệp Noel Handmade ( Mọi người xem qua nhé hehe) Thu Dec 08, 2011 7:38 pm
[�] Forever - harmonica - TL23 haha Fri Nov 11, 2011 3:04 pm
[�] Hay hay :D Wed Sep 14, 2011 6:29 pm
[�] Phần mềm We aRe A2 v2.0 Thu Sep 08, 2011 7:19 pm

hum nay rảnh rỗi, sau Minh Phúc là mình, tui sẽ vik về mình........... heheh

Go down 
coolboy2708
t4ka
apple.n441
PK_phuc76
longdat92
9 posters
Tác giảThông điệp
longdat92
Mod

hum nay rảnh rỗi, sau Minh Phúc là mình, tui sẽ vik về mình........... heheh Empty
Bài gửiTiêu đề: hum nay rảnh rỗi, sau Minh Phúc là mình, tui sẽ vik về mình........... heheh   hum nay rảnh rỗi, sau Minh Phúc là mình, tui sẽ vik về mình........... heheh I_icon_minitimeWed Mar 31, 2010 6:16 pm

full name ; HUỲNH LONG ĐẠT
BD: 01/07/1992
quê quán: Lâm đồng
Dân tộc: Kinh
Sỡ thích nhỏ nhoi và ít ỏi: đó là thích chơi đá bóng, bóng rổ, thích ca hát , nhảy múa, thích chơi game, thích ăn donut, thích ăn cơm gà, thích đi vòng vòng chơi, thích đi du lịch...... Razz Razz Very Happy
Cá Tính:[i][b]: tùy hứng ah........
Sau đây là 1 vài vd: hahahaha!!!
"(nhân cơ hội post hình mình lên, nhìn những tấm hình này nhớ old hair woh....sao đẹp woh nhỉ) Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Smile Smile Smile Smile Razz Razz Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad
Photobucket
lúc này thì thik là lẻ loi, giữađá và biển.........
Photobucket
rất hay ngẫm nghĩ và mizz gf, bạn bè............hahahah!!! Razz
Photobucket
giây phút thư giản nghĩ ngơi, ỡ bất kì đâu cũng có thể nghĩ ngơi, thư giãn dc hết ak......heheh => người dễ dãi ak
Photobucket
Photobucket
Photobucket
Photobucket

những điều cuối cùng muốn nói: tui iu 12a2 lắm........ iu tất cả tình iu cũa 12a2, chúc các bạn thành công trên đường đời, bây h tụi mình còn học với nhau gần hơn 2 tháng nữa, nghĩ tới cái cảnh chia tay, mổi đứa một nơi ( sến mà thôi cũng kệ.....) Crying or Very sad tui chỉ muốn khóc hoy, h tui chỉ ước 1 điều thời gian way lại, chúng ta sẻ có nhìu thời gian bên nhau hơn, những mâu thuẫn, bức xúc sẽ ko còn ữa, A2 no.1.........
CHÚC CÁC BẠN LUÔN GẶP MAY MẮN, THUẬN LỢI TRÊN CON ƯỜNG SAU NÀY.................................I LOVE YOU. Mad
PK_phuc76
SMOD
PK_phuc76

Địa Chỉ : Q 10

hum nay rảnh rỗi, sau Minh Phúc là mình, tui sẽ vik về mình........... heheh Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: hum nay rảnh rỗi, sau Minh Phúc là mình, tui sẽ vik về mình........... heheh   hum nay rảnh rỗi, sau Minh Phúc là mình, tui sẽ vik về mình........... heheh I_icon_minitimeWed Mar 31, 2010 6:26 pm

mày sn tháng 7 tao tháng 6, hahaha năm nay ko làm dc rồi. Thi xong DH lớp mình tổ chức đi chơi đê !!!!!!!!!!!! Có rớt thì cũng đi cho đỡ buồn nha tụi bây hum nay rảnh rỗi, sau Minh Phúc là mình, tui sẽ vik về mình........... heheh Lol hum nay rảnh rỗi, sau Minh Phúc là mình, tui sẽ vik về mình........... heheh Lol
http://www.a2nk.forumvi.com
apple.n441

apple.n441

Địa Chỉ : heaven :)) [12A2 is no.1]

Bài gửiTiêu đề: Re: hum nay rảnh rỗi, sau Minh Phúc là mình, tui sẽ vik về mình........... heheh   hum nay rảnh rỗi, sau Minh Phúc là mình, tui sẽ vik về mình........... heheh I_icon_minitimeWed Mar 31, 2010 7:57 pm

nhìn mặt như cái bánh donut là bik r` Smile)
t4ka
SMOD
t4ka

Địa Chỉ : Sài Gòn

Bài gửiTiêu đề: Re: hum nay rảnh rỗi, sau Minh Phúc là mình, tui sẽ vik về mình........... heheh   hum nay rảnh rỗi, sau Minh Phúc là mình, tui sẽ vik về mình........... heheh I_icon_minitimeWed Mar 31, 2010 9:36 pm

thằng xa ngộ tịnh này xàm lông... chưa thi sao trù rớt... :T
............... way lại...... lớp 10 nhìu kỉ niệm .... lớp 11 zui .... 12 nhìu bất ngờ .... mỗi đứa vik 1 topic như vầy đê .....
tao chưa suy nghĩ ra cái để vik nên chưa vik hê hê ....... lol! lol!
coolboy2708

coolboy2708

Bài gửiTiêu đề: Re: hum nay rảnh rỗi, sau Minh Phúc là mình, tui sẽ vik về mình........... heheh   hum nay rảnh rỗi, sau Minh Phúc là mình, tui sẽ vik về mình........... heheh I_icon_minitimeWed Mar 31, 2010 9:52 pm

sao hok post new hair chú ngựa dễ thương của m lên đi hahahaha
ti3b.no1

ti3b.no1

Bài gửiTiêu đề: Re: hum nay rảnh rỗi, sau Minh Phúc là mình, tui sẽ vik về mình........... heheh   hum nay rảnh rỗi, sau Minh Phúc là mình, tui sẽ vik về mình........... heheh I_icon_minitimeWed Mar 31, 2010 10:12 pm

[a đẹp trai cho e xin sđt Cool ]

-bạn ơi tui cũg y bạn
-mà có bao h tgian qay về đc đâu
-mìnk cứ trân trọg nhữg zì đag có đi
-mà fải chi mìnk học chug với nhau hoài ha Sad
longdat92
Mod

Bài gửiTiêu đề: Re: hum nay rảnh rỗi, sau Minh Phúc là mình, tui sẽ vik về mình........... heheh   hum nay rảnh rỗi, sau Minh Phúc là mình, tui sẽ vik về mình........... heheh I_icon_minitimeWed Mar 31, 2010 10:15 pm

tui cũng yêu các bạn nhìu....... member A2 ơi, mỗi người làm 1 kái đi
longdat92
Mod

Bài gửiTiêu đề: bonus thêm   hum nay rảnh rỗi, sau Minh Phúc là mình, tui sẽ vik về mình........... heheh I_icon_minitimeWed Mar 31, 2010 10:27 pm

thệm vài tấm mái tóc "Chú Ngựa dễ thương" cho các member A2 xem nhak hehhehe đũ kĩu khuôn mặt..............heheheh Razz Razz Razz Razz ( hình chụp bằng V3 hơi xấu nhak.)
gương mặt xì teen:
Photobucket

Gương mặt cool, zui ze~;
Photobucket

gương mặt chảnh chó:
Photobucket

gương mặt mắc cỡ, ngại ngùng:
Photobucket

gương mặt cười tế nhị:
Photobucket

gương mặt, phog cách ngầu;
Photobucket

gương mặt hớn hỡ:
Photobucket
coolboy2708

coolboy2708

Bài gửiTiêu đề: Re: hum nay rảnh rỗi, sau Minh Phúc là mình, tui sẽ vik về mình........... heheh   hum nay rảnh rỗi, sau Minh Phúc là mình, tui sẽ vik về mình........... heheh I_icon_minitimeWed Mar 31, 2010 10:31 pm

chú ngựa dễ thương sao mà gúm zậy chài No No
apple.n441

apple.n441

Bài gửiTiêu đề: Re: hum nay rảnh rỗi, sau Minh Phúc là mình, tui sẽ vik về mình........... heheh   hum nay rảnh rỗi, sau Minh Phúc là mình, tui sẽ vik về mình........... heheh I_icon_minitimeWed Mar 31, 2010 10:41 pm

chú ngựa này thật đúg tên gọi " ngựa"
há há
hình 1 dang thèm donut hả
longdat92
Mod

Bài gửiTiêu đề: reply   hum nay rảnh rỗi, sau Minh Phúc là mình, tui sẽ vik về mình........... heheh I_icon_minitimeWed Mar 31, 2010 10:43 pm

bạn Như lại DONUT............vậy chớ bạn thèm j? đít Thái Hùng ak
?
ti3b.no1

ti3b.no1

Bài gửiTiêu đề: Re: hum nay rảnh rỗi, sau Minh Phúc là mình, tui sẽ vik về mình........... heheh   hum nay rảnh rỗi, sau Minh Phúc là mình, tui sẽ vik về mình........... heheh I_icon_minitimeWed Mar 31, 2010 10:55 pm

gớm "chú ngựa dể thươg" mới gê
hìnk đa fog cáck, đa chủg loại =))
coolboy2708

coolboy2708

Bài gửiTiêu đề: Re: hum nay rảnh rỗi, sau Minh Phúc là mình, tui sẽ vik về mình........... heheh   hum nay rảnh rỗi, sau Minh Phúc là mình, tui sẽ vik về mình........... heheh I_icon_minitimeWed Mar 31, 2010 11:19 pm

longdat92 đã viết:
bạn Như lại DONUT............vậy chớ bạn thèm j? đít Thái Hùng ak
?
há há chớ còn gì nữa hahaha Như thèm đít THùng nhất afro afro
apple.n441

apple.n441

Bài gửiTiêu đề: Re: hum nay rảnh rỗi, sau Minh Phúc là mình, tui sẽ vik về mình........... heheh   hum nay rảnh rỗi, sau Minh Phúc là mình, tui sẽ vik về mình........... heheh I_icon_minitimeThu Apr 01, 2010 1:17 pm

đít TH sao diu, sao hấp dẫn = đít Cool Boy há há
mấy bạn chứ đít đít wài
lớn r`....................có jì cũg zữ bí mật chứ
Razz
coolboy2708

coolboy2708

Bài gửiTiêu đề: Re: hum nay rảnh rỗi, sau Minh Phúc là mình, tui sẽ vik về mình........... heheh   hum nay rảnh rỗi, sau Minh Phúc là mình, tui sẽ vik về mình........... heheh I_icon_minitimeThu Apr 01, 2010 2:23 pm

hừ đâu diu lắm đâu ghê lắm sợ kon Như wá tụi bay ơi nó me đít t affraid affraid
nh0k_z0z0_xjkun

nh0k_z0z0_xjkun

Bài gửiTiêu đề: :))   hum nay rảnh rỗi, sau Minh Phúc là mình, tui sẽ vik về mình........... heheh I_icon_minitimeThu Apr 01, 2010 7:00 pm

"Chú Ngựa dễ thương" lun moj chju...hahaha Laughing king [b]
apple.n441

apple.n441

Bài gửiTiêu đề: Re: hum nay rảnh rỗi, sau Minh Phúc là mình, tui sẽ vik về mình........... heheh   hum nay rảnh rỗi, sau Minh Phúc là mình, tui sẽ vik về mình........... heheh I_icon_minitimeThu Apr 01, 2010 7:37 pm

t chỉ tườg thuật lại câu nój of m thuj
hoho........................ai thèm đít m đâu
gúm, ói
longdat92
Mod

Bài gửiTiêu đề: haiz..........   hum nay rảnh rỗi, sau Minh Phúc là mình, tui sẽ vik về mình........... heheh I_icon_minitimeThu Apr 01, 2010 9:50 pm

we[quote]haiz......... sai lầm quá...... nhắc tới cái "đít" là Huynh Như kiềm chế ko dc ah......... heheh.
coolboy2708

coolboy2708

Bài gửiTiêu đề: Re: hum nay rảnh rỗi, sau Minh Phúc là mình, tui sẽ vik về mình........... heheh   hum nay rảnh rỗi, sau Minh Phúc là mình, tui sẽ vik về mình........... heheh I_icon_minitimeFri Apr 02, 2010 3:47 pm

đúng òy m ơi gặp Huỳnh Như hok bao h đc nhắc tới đít nó kìm chế hok nổi Basketball Basketball
ThuHien

ThuHien

Bài gửiTiêu đề: Re: hum nay rảnh rỗi, sau Minh Phúc là mình, tui sẽ vik về mình........... heheh   hum nay rảnh rỗi, sau Minh Phúc là mình, tui sẽ vik về mình........... heheh I_icon_minitimeSat Apr 03, 2010 10:13 pm

làm woa ak........ Danh con có khác... cheers
[TL]
Admin
[TL]

Địa Chỉ : Quận 8

Bài gửiTiêu đề: Re: hum nay rảnh rỗi, sau Minh Phúc là mình, tui sẽ vik về mình........... heheh   hum nay rảnh rỗi, sau Minh Phúc là mình, tui sẽ vik về mình........... heheh I_icon_minitimeSun Apr 04, 2010 7:47 pm

thằng này nhìu chiu wá Very Happy tấm tế nhị nó dâm đãng wá Razz còn con Như kiềm chế lại đi nha thèm vừa vừa thôi Very Happy chúc các bạn vui vẻ há Sleep
https://a2nk.forumvi.com
PK_phuc76
SMOD
PK_phuc76

Địa Chỉ : Q 10

Bài gửiTiêu đề: Re: hum nay rảnh rỗi, sau Minh Phúc là mình, tui sẽ vik về mình........... heheh   hum nay rảnh rỗi, sau Minh Phúc là mình, tui sẽ vik về mình........... heheh I_icon_minitimeTue Apr 06, 2010 5:48 pm

Như viết lưu bút bổ sung sở thích là thích "rờ" mông nha mày hahahaha Very Happy nick name : Như đít
http://www.a2nk.forumvi.com
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: hum nay rảnh rỗi, sau Minh Phúc là mình, tui sẽ vik về mình........... heheh   hum nay rảnh rỗi, sau Minh Phúc là mình, tui sẽ vik về mình........... heheh I_icon_minitime

hum nay rảnh rỗi, sau Minh Phúc là mình, tui sẽ vik về mình........... heheh
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Đi nước đầu là PK :Minh Phúc
» Minh tuấn A# ca khúc mới.hay ko? thì tui chưa bik chưa dám ngeh , up lên cho member A2 nghe thử, pm lại mình nhé
» ở nhà đôi lúc mình cũng như mấy chú này =))))
» SN 6/6, Phuc vs Trang
» 1 cặp hot trong lớp mình đây !!! wẹo zô nào :D